![](images/counter/3.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d3.png)
ออนไลน์ : 8
Gallery :: (Big Cleaning Day)
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
วันพุธ ที่ 5 เมษายน 2566
นำโดยนายปราการ เจริญสุรสกล นายกเทศมนตรีตำบลขามเรียง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และพนักงานเทศบาลตำบลขามเรียง ร่วมกิจกรรมรณรงค์ทำความสะอาดใหญ่ (Big Cleaning Day) ทำความสะอาดเพื่อให้เกิดความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมืองในพื้นที่ อปท. จัดเก็บขนะมูลฝอยในทางสาธารณะชุมชน![](/upload/images/%E0%B8%9A1.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A2.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A3.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A4.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A5.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A7.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A8.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A10.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A1.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A2.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A3.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A4.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A5.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A7.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A8.jpg)
![](/upload/images/%E0%B8%9A10.jpg)
วันที่ : 5 เมษายน 2566 View : 501