![](images/counter/3.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.khamriang.go.th/images/counter/d3.png)
ออนไลน์ : 12
Gallery :: โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
![](/upload/images/424673055_730807875811744_3563156679523898021_n.jpg)
![](/upload/images/422093071_730808212478377_2305322767637967383_n.jpg)
วันพุธ ที่31 มกราคม 2567
นายปราการ เจริญสุรสกล นายกเทศมนตรีตำบลขามเรียง มอบหมายให้ นางสาวนุชนาฏ ภูดวงจิตร ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ RE-X-RAY โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน เพื่อบรรลุเป้าหมายการปล่อยก๊าซเรือนกระจกสุทธิเป็นศูนย์
วันที่ : 31 มกราคม 2567 View : 264